Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Hamu ya KUGUSAGUSA kidogo kidude HUWEZA KUWA ndiyo ianzishayo yajulikanayo kuwa ni ya MAKUBWA ya KUSHIKASHIKA NDUDE!

>> Saturday, November 19, 2011

NDIO,...
.... LAKINI na DOGO lichukuliwalo kuwa ni LA PILI,...
... labda ndilo lilianzia kwenye lile dogodogo lile LA MOJA  kikutambulika tu,...
.... kwa kuwa kiukweli labda dogo tokea mwanzo ni KUBWA!:-(

Swali:
  • Kwani unafikiri MAKUBWA hutokea ghafla tu  kwa kawaida?
  • Na katika DOGO si labda ni MTAZAMO wa MTU tu hasa kwa kuwa labda DOGO KWANGU ni KUBWA KWAKO?

Ndio,..
.... labda mpenda MAKUBWA agusagusaye DOGO ambalo laweza zaa MAKUBWA,...
.......huyo  kiaina hata kama atadai sio tafakari  zake dogo HILO  halikuwa lamkumbusha MAKUBWA....
..........yawezekana hata kuvutiwa kwake na dogo hilo  hata bila yeye kujua  ni kwa sababu DOGO hilo hata kama sio kiudogo wa kugusagusa  kiaina kuna kimstuacho  kuwa hapo  kuna lake apendalo kubwa  hata kama sio lile la KUSHIKASHIKA!:-(

Swali:
  • Unafikiri ukiangalia DOGO  hustukii kubwa kama dogo hilo UNAHISI   laelekea kuwa KUBWA?

Ndio,...
... na UWEPO wa  hamu ya kugusagusa KIKUBWA kwa mwenye DOGO,...
.... inawezekana ni kwa kuwa tu  kuna MAKUBWA  na pia kuna kishikikacho KIDOGO!:-(


Ni wazo tu hili MHESHIMIWA na si lazima ulielewe!:-(






Hebu Africando waanzishe upya ili tubadili mawazo kwa - Aicha



Africando waongezee dozi kwa - Sabador La Bamba




Africando wadinye - Gombo




Halafu hapahapa Senegali  Wasenegali hawa wa Africando wajaribu kuzima kwa - Yay Boy


Halafu tu BALOJI na Konono N°1 ghafla waturudishe KONGO na ndio wazime tena kwa-KARIBU YA BINTOU

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 10:25 am  

Duh!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP