Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

....labda TATIZO ni RAIS NYERERE kufanikiwa zaidi kama MTU binafsi NYERERE katika mfumo uathirio zaidi ya mtu binafsi HATA asiye mchumba wa NYERERE!:-(

>> Monday, November 14, 2011

Yasemekana,...
.... kama mafanikio ya Mheshimiwa NDUGU ZITTO KABWE yatakuwa ni yale ya mtu BINAFSI kama yalivyokuwa ya GADDAFI,...
.... yahitajio MFUMO MZIMA au tu yale yafanikishwayo  kwa  msaada wa ki(kwa KI-ung'eng'e )``INSTITUTIONS´´ ili wengi waendelee kufanikiwa hata aliyefanikisha ambaye ni Rais MWINYI kwa kuwa bado sio ZITTO KABWE  akiondoka ,...

....yahitajiyo MFUMO MZIMA au tu hata ``INSTITUTIONS BOMBA´´ ili yaendelee ,...

....aliyefanikiwa binafsi kama Rais DOKTA BABA WA TAIFA Mwalimu NYERERE aking'atuka hayo hufa kwa kuwa misingi ya yakuyaendeleza kimfumo au hata ki vyombo vya UMMA  kiidara  ambavyo vyaweza kuendelea na mchezo uleule,...
...hushindwa kucheza mchezo uleule VILEVILE  kisa mtu binafsi hata KIMKAPA hayuko tena katika HATAMU.

Swali:
  • Kwani unafikiri baada ya NYERERE - ile ndude CCM bado ni ileile KIVILEVILE?
  • Na si yasemekana kama kuna MISINGI MIZURI ya mfumo katika idara za KIKWETE yeyote asiye kikwete  , KIKWETE  akiondoka anaweza kujikuta kirahisi tu ana KIKWETESESHA?
  • Si unakumbuka labda mtu mmoja ni chachu tu na huhitajika KIJIJI KIZIMA ili kutunza kijiji KIZIMA?

Ndio,...
.... yasemekana SABABU MOJAWAPO  ifanyayo ya GEORGE BUSH yafanane na ya BARRACK HUSSEIN OBAMA ni mfumo na idara zichezazo vilevile MCHEZO ULEULE na ndio maana VITA za GEORGE BUSH huchezeka vilevile hata kama ashikiliaye kiuno ni OBAMA.:-(

Ni wazo tu hili lililopinda KIDOOOOOGO MHESHIMIWA !:-(




Hebu tu tena Baaba Maal na wenzake wabadili WAZO kwa kurudia tena- Three Little Birds




Au tu tena Herbie Hancock na Céu waingilie tena kati na kuzima kwa - Tempo de Amor


0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP