Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Twanga Pepeta wavamia jiji la London

>> Saturday, November 26, 2011


Bendi ya Twanga Pepeta imewasili leo mjini london tayari kwa makamuzi katika
ukumbi wa Silver Spoon London kwa ajili ya Kuadhimisha miaka 50 ya
uhuru wa wa Tanganyika. Usikose show hii ya Ukweli

Asanteni,

Urban Pulse Creative



Nimetumiwa na:
Frank Eyembe wa Urban Pulse

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP