Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Wakati kuna SARESARE MAUA -Weye UNAOGOPA nini na WENZAKO wanaogopa NINI?

>> Wednesday, November 23, 2011

 Na labda  huhitaji hata HISTORIA kujua,...
.... labda wengine  hawaogopi hata KUFIA wanachokiamini ,...
... kiwe ni  SIASA au hata DINI.

Na wajua wengine HAWAOGOPI   MTU  wasiyemjua au hata kufia  NCHI  ambayo  kwa walivyo nyong'onyea labda ni nchi isiyo wajua angalau hata  KWA kuwaunga mkono angalau nao  wafaidike angalau na yake MADINI.

Swali tena:
  • Je wewe UNAOGOPA nini?

Na ni  ndio ,...
.....kuna ambao waogopacho sana ni  VIBOKO,mitihanin, mende  au tu kuparuriwa na KUKU.


Na ndio,...
.... kuna waogopao vifo  ingawa wanapoteza muda kwa kuogopa visivyoua kama  vile vya majungu  rasharasha aka ``JE WATU WENGINE  WANAWAWAZAJE TU ´´ kitu ambacho  HAKIUI MTU  labda.:-(


Je waogopa NINI?
Ni wazo tu hili NGULI!




Hebu Nneka Egbuna aanzishe tena kwa-Beautiful



Nneka aongezee- Lost Souls



Halafu Nneka ,Ziggy Marley na Eeday wazime kwa-Express Yourself


2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Goodman Manyanya Phiri 1:14 pm  

Dhamira yangu.

SIMON KITURURU 8:30 am  

@Mkuu Gooodman: Mmmmh!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP