Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kwani MTANDAONI unastukiaje ANONYMOUS ni MWANAMKE au MWANAUME kimaandishi yake TU?

>> Thursday, November 24, 2011

Najiuliza tu  baada ya kukutana  na baadhi ya WADAU WAWILI JANA  ambao mtandaoni nilikuwa nadhani ni WANAUME  ,....

.... na kumbe ni vigoli bomba tu!(Msinitusi  kama mwanisomalakini leo)

Na katika kuongeanao  tukatofautiana  kidogo kuhusu EMU THREE ,...

... wao wanadai ni demu na mimi tokea enzi hana BLOGU yake na nakutana na comment zake kwa DINAHICIOUS wa MAHABA  HUKU,...
... kuwa huyu NGULI ambaye nakiri simjui jina lake halisi ni DUME.


Kwa M3:

Ambiere M3 EEEH!,..
...jana  kuna katopiki  ambako  kamefanya nipende zaidi staili yako kwani mpaka leo niwafahamuo kila mtu  anauhakika kivyake TOFAUTI kuwa wewe ni JINSIA GANI.

Ila mie niko pale pale kuwa weye ni (kwa kipare)MGHOTHI aithee!

Tukiachana na hilo:
  • Wewe unastukiaje JINSIA ya mwandishi asiye jitambulisha mtandaoni?
  • Na kwani ni lazima  kujua MWANDISHI KIJINSIA ni yule akojoaye kirahisi  kasimama  au ni yule achuchumaye  kiusataarabu ili kukojoa kirahisi  ili kulenga shimo  la choo cha shimo wakati MADA iongelewayo  labda haina uhusiano na jinsi ya kukaa kistaarabu  kwa aliyevaa sketi fupi kwa kuwa ni ile ya  hivi DAR -ES- SALAAM ile posta mpya itaitwa POSTA mpya mpaka LINI wakati labda wala sio MPYA tena siku hizi?


Ni MTONESHO tu huu MHESHIMIWA na usikonde!

Hebu Kleptomaniacs watunishe- Tuendelee




Mashifta warudishe - System ya Majambazi





Mashifta waongezee-Pesa ,Pombe, SIASA  na Wanawake


Halafu LONGOMBAS wazime kwa kukumbusha-Vuta pumzi

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 1:17 pm  

Kweli leo umeneno na hii ni hatari kidogo...Lakini pia utajuaje hata kama si ANONYMOUS huyo mtu ambaye hata hujaonana naye ni mwanaume au mwanamke?

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP