Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Wakati MHESHIMIWA labda sasa hivi ana hamu kweli ya KUMA leo!

>> Sunday, November 20, 2011

Na yasemekana,...
.....TATIZO la kuma ni kuwa hicho kidude huja na MWENYE kuma.!

Na nasikia,...
... kuma na mwenye kuma ,....
.... maringo yao kwa watu wakawaida ambao ni wahitajio tu chakula kama kitu muhimu zaidi kimtazamo,...
... yasemekana kuma na MWENYE kuma ni vitu viwili tofauti sana kama unaujasiri wa KUTOFAUTISHA. vitu:-(

Swali:
  • AU?
  • Na si unakumbuka yasemekana MBOO haifanani na mwenye MBOO?

Ndio,...
... ni wazo tu hili MHESHIMIWA ,...
.... hata kama kwako wazo hili labda halijavaa chupi!:-(


Hebu SEAL aanzishe upya kisiri kwa-SECRET



SEAL aendelee kurudisha ustaarabu kwa - Fly Like An Eagle



Au tu SEAL asitishe dozi kwa- Kiss from a Rose


1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Goodman Manyanya Phiri 11:28 am  

Mada ya leo kwa mtu asiyefanana na kitu chake (ndani ya chupi); nimeipenda sana. Nimengi sasa masomo ya kisaikolojia yanaohitajika ili tuelewe hivi kwanini iwe hivyo.


Kuhusu muziki sasa: Asante sana, Mkuu, kwa muziki wake Henry Olusegun Olumide Adeola Samuel (A.K.A. Seal). Baada ya kumsikiliza tena mimi naona mtu aseme hili au lipi, kwangu waNigeria ndio wenye kipaji cha sauti ulimwenguni kote.


(Chini ya kichwa "In a Love Triangle" Ijumaa nitatowa makala juu ya siku ya kuzaliwa kwake Mnigeria muimbaji mwingine, Tunde Baiyewu. Mjumuike nami tafadhali siku hiyo kwenye blogu yangu "Lengibatsandzako" kupata uhondo huo).

Katika matoleo yako mbalimbali ya kimuziki, Simon, kitindamimba wangu (mwenye miezi 13 anayechezea aina zote za muziki hata Beethoven) yeye leo amefurahishwa sana na Oliver Ngoma.

Asante tena!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP