Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Katika kumbukumbu:JHIKOMAN na MIMI!

>> Sunday, November 13, 2011

Jhikoman na MIMI


Nimekumbuka tu kitu leo,...
..... ambacho Brother JHIKOMAN na MIMI tokea enzi tunasoma MOROGORO SEKONDARI kilikuwa kinatuunganisha.


Hebu JHIKOMAN aanzishe upya kwa-Nyerere





JHIKOMAN aingizie -Moyo Unadunda



Halafu  hebu tu  JHIKOMAN aongezee- KUAGANA





Halafu azime kwa-SET ME FREE


3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 2:52 pm  

Ahsante kwa kutokuwa mchoyo...kumbe enzi zake ulikuwa bomba kweli ingawa bado ni bomba:-)

SIMON KITURURU 4:49 pm  

@Yasinta: Uzee unanyemelea kidude unajua! Unafikiri enzihizo ningekutongoza mambo yangekuwa biee?:-(

Yasinta Ngonyani 5:01 pm  

Duh!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP