Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Katika KUMBUKUMBU:George Washington Carver

>> Thursday, November 24, 2011

George Washington Carver
SIO SIRI
.....jamaa NAHISI ni mmoja ya MTUZ,...
.....ambaye naamini WATU weusi wanahitaji KUJIVUNIA!





Hebu tekenya....
.....An Introduction to Dr George Washington Carver




Endeleza kipengele....



Mdake kwenye HABARI...




Habari zake zaidi jaribu kubinyabinya HAPA

.... au hata  HAPA

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP