Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

KIUANAZUONI usomi wa MHESHIMIWA ukiwa hauna UTHIBITISHO kuwa UHARO ni MAVI!:-(

>> Saturday, November 12, 2011

Kuna wajulikanao KISOMI  ,....

.... kisa tu  wanajulia NUKUU za  VITABU VYA wajulikanao  na WANAZUONI kuwa YAO ni USOMI maarufu.

Na  kuna WASOMI wengi,...
.... kama huna kithibitisho  kwa UJUACHO  kianziacho KWAKO ambacho hakina  PAKUNUKUU,...
... basi wewe hicho HUJUI kwa kuwa hakuna zaidi ya USEMALO   ambalo halina WANAZUONI  wa  WAO kuwanukuu kuhusu LAKO uanzishalo.:-(

Swali:
  • Kwani hujastukia kuwa yasemekana USOMI wa KISASA ni lazima uwe na aaminikaye UMNUKUUYE ili  kuhakikishia WANAZUONI unajua usemalo?
  • Na si  labda kuna USOMI maarufu  ambao sio USOMI na UANAZUO wa WANAZUONI  ambao si WASOMI?

Na ndio,...
.... kuna MPAKA wanaoweza kukubishia UHARO na MAVI sio vitu  viwili tofauti,..
.... KISOMI.

Swali:
  • Kwani unafikiri UHARO na MAVI ni kitu kilekile ila majina tu ndio tofauti hata kama sio KIUANAZUONI?


Ndio,...
.... kuna WASOMI  kwa kuwa  vyao ndio CHANZO,...
.... labda wasemayo  KIUANAZUONI  yatadiwa sio USOMI.:-(

Ni wazo tu hili KINGUNGE kichokozi!:-(

Hebu Salif Keita aanzishe upya kwa -Dankan fe



The Specials warudie - Ghost Town


Halafu 10CC wazime kwa - Dreadlock Holiday

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP