Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kwani niki MIS-SPELL neno lakini UKANIELEWA- wanini UMUHIMU wa SENTENSI sahihi?

>> Saturday, November 12, 2011

Na  kwani SIO JUHUDI tu  za BILA SABABU,...
.... kwa waelewao KILICHOKOSEWA SILABI,..
... kwao kuvalia njuga kusahihisha MTU mpaka sentensi NZIMA?


NI wazo tu hili MKUU!
JUMAMOSI NJEMA aisee!



Hebu turudishe  tena KUDURO kwa kuendeleza JUMAMOSI  tena ....

COSTULETA  aanzishe katika ngoma ileile - LADJUM




Costuleta aongezee tena - Tchiriri




Gata agressiva na Kaizanga waingizie - Toque da Mama





Tuga Agressiva na Titica warudie - Moto




Noite Dia aingilie kati na-Mongo




Gata Agressiva arudie tena kwa - Fula Mupepi







Papa Raro na Dama Diva warudie - Tchuco



Halafu Dj Sottão aingizie tena - Moço Direito




Halafu azime kwa -Sentir Moça



0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP