Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

KWA WALE WAPENZI WA SWAHILIVILLA FACEBOOK PAGE

>> Wednesday, November 16, 2011




KWA WALE WAPENZI WA SWAHILIVILLA FACEBOOK PAGE 

TUMEVUMBUA MTINDO WA KILA SIKU KATIKA http://swahilivilla.blogspot.com/ KUWEKA (WAPENZI WETU WA FACEBOOK PAGE KWA KILA SIKU ) 

NITUMIE PICHA ZENU NDANI YA INBOX YANGU AU HATA KATIKA PROFILE YANGU. PICHA ZIAMBATANE NA MAELEZO PAMOJA NA SALAMU KWA WAPENZI UWAPENDAO. KUFANYA HIVYO KUTATOA CHANGAMOTO YA UKUWAJI WA JAMII YETU KATIKA MAZINGIRA UA UPENDO KWA JAMII YETU HII TUIPENDAYO SHKRAN! TUPENDANE

ANGALIA MFANO HAI NEANI YA: http://swahilivilla.blogspot.com

JIUNGEA NA FACEBOOK PAGE HAPA http://www.facebook.com/ebou.shatry

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP