Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Atekenyaye wazo leo ni - FELA KUTI!

>> Sunday, March 20, 2011

Hebu tukae kitako na kumsikiliza,...

....FELA ....





Hebu chapchap Fela adinye-ZOMBIE



Baada ya somo hebu Billy Paul abadilishe nadharia na kuzungumzia mapenzi yake na mke wa mtu katika ndude-Me and MRS Jones



Ni mtekenyo wa wazo tu huu MKUU uheshimiwaye!:-(

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP