Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Hebu tupate tena SHULE kutoka kwa -Gertrude MUNGAI!

>> Tuesday, March 08, 2011

Haya MKUU ingia darasani ,...
....upate dozi za  Sex Therapist Gertrude Mungai -  On Modern Sexy Woman






3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

chib 11:14 am  

Duh!!

emu-three 2:08 pm  

Naona kwangu umeshindikana kuonekana labda hayo mafunzo yanaona haya. Nitajaribu tena mkuu naona ni shule muhimu sana.

SIMON KITURURU 5:14 pm  

@M3:Inategemea tu ingawa nahisi wewe huihitaji sana shule hii ya KIkichen Pati!:-)

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP