Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

R.I.P wasanii 13 wa FIVE STARS Modern TAARAB!

>> Tuesday, March 22, 2011

Poleni sana MAJERUHI na wote mlioguswa na tukio hili!
MUNGU  awapumzishe marehemu  KWEMA!




Habari zaidi za tukio:



3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

EDNA 9:25 pm  

Mungu azilaze roho zao mahala pema peponi.

Yasinta Ngonyani 9:40 pm  

Pole kwa wote waliofikwa na msiba huu.
Roho za marehemu zipumzike pema.

Swahili na Waswahili 6:09 pm  

pole kwa wafiwa na wapenzi wa Taarab na waTanzania wote!Mungu awape uvumilivu katika wakati huu mgumu!.

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP