Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

UKICHUNGUZA utastukia watu BADO hupenda kujihusisha zaidi na wawafikiriao ni WASHINDI aisee!

>> Thursday, March 24, 2011

 .... na kama inaaminika UNASHINDA,...
... tegemea wakuchekeao na watakao URAFIKI kuongezeka!:-(




Swali:
  • Au?

Kwa mara nyingine TUNAKUMBUSHANA TU  wazo  hili MHESHIMIWA!





Hebu Maxi Priest aanzishe tena upya kwa kitu tofauti kwa -Field



Maxi Priest aendeleze kidogo kwa - Believe In Love




Maxi Priest aendeleze tena kidogo tena zaidi kiduchu kwa -Should I



Au tu Lady Jay DEE aturudishe BONGO NYOSO kwa -Sirimba

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP