Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Ya DUNIA: -Flexisexuality!

>> Thursday, March 31, 2011

Wakati nafikiria  WABONGO  tupendavyo kuiga WAMAGHARIBI,.....

.......NA wakati nafikiria ya DUNIA,...

Mie yangu MACHO TU kwa tunakoelekea hapa DUNIANI.:-(

Kwa kifupi inasemekana:
More Western Women Reject Heterosexuality
Some studies indicate almost 1 in 4 females are not heterosexual.
Kwa Kilugha:

Wanawake wengi nchi za magharibi wanazidi kunanihii wanawake wenzao na ze mtalimbo wa wanaume  NO kuvutiwa nao aka no kuhusudu wanaume.


Kwa mchezo zaidi kongoli HUKU



Siku hizi kwa wajanja walao kotekote hawajiiti tena Bisexual aiseee.

 Au deku kideo upate swala la kisagaji LENYE jina KUBWA  mitaani  -Flexisexuality  .....









Au ...




Swali:
  • Waigaji MPOOO?

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP