Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Ukifanikiwa ambayo MTU ANAKUDHARAU wakati unayaanza LABDA anaweza kutaka kujifanya alikuwa anakusapoti halafu wewe ni RAFIKI yake watu wakiuliza baada ya WEWE kufanikiwa!:-(

>> Sunday, March 06, 2011

Kuna wasubiriao MTU awini wajihusishe na ushindi a.k.a KUWINI kwake!:-(


Swali:
  • Si unajua LABDA  sasa hivi tunavyoongea  kuna MTU  anasubiri uwini ILI ajipendekeze?
  • Si unajua kuna wakudharauo kisa hawajastukia kuwa biashara yako ya chipsi mayai kama tu ya KUCHEKEA wajanja  itakuwa kubwa siku moja DUNIA nzima kama tu ya  McDONALD'S au  KUBWA kama ya mke wa Rais Mandela mwenye rekodi za KUCHEKEA -samahani- ya kuolewa na MARAIS a.k.a WAKUBWA tu?

MAISHAAAAAA!
Na katika maisha kuna wadandiao TRENI njiani,...
... na kumbuka kuna wamdharauo na kumzonga mtu  LABDA  kama MIMI na WEWE  hasa wakati unahenya bado na hawakioni ukihenyeacho ,....

... HASA WAKATI HAWAELEWI  mtu ANALENGA NINI katika ahangaikiayo yafanyayo wanaleta dharau hata KWA  kisiri,...
.....LAKINI na yote huisha akiwini tu ndude MTU wangu!


Swali:
  • Au?
 Kwahiyo,...
... labda tusikate tamaa MTU wangu!

 Swali:
  • Au?

NI HILO TU na  ni wazo tu hili MHESHIMIWA!:-(


Hebu Cee Lo Green aingilie kati kwa -Gettin' Grown



Au tu Outkast wazime kibatari taratibu kwa - Git Up, Git Out

2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Goodman Manyanya Phiri 12:15 am  

Naam! Hayo ndio kabisa maisha!

SIMON KITURURU 7:53 am  

@Mkuu Goodman: Kweli kabisa!:-8

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP