Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Labda WATANZANIA walio wengi hawajali SIASA za CCM , za MCHUNGAJI MTIKILA, za CHADEMA , CUF au hata siasa zangu MTAKATIFU simon KITURURU za NANIHII zakujitakia !:-(

>> Wednesday, March 30, 2011

Ndio,...
...... wengi TANZANIA  kama wanamgao  nanihii , na wanaaamini serikali yao inawatekelezea wayahitajio hasa KATIKA WAHISICHO NCHI YAO ndio itoacho na yenye UWEZO NACHO  ufanyao maisha yao wakitaka kitumbua wanatumbua,..
...LABDA hawatajali GADDAFI anaibaje,...
-SAMAHANI! -
... namaanisha HAWATAJALI SANA viongozi  wa TANZANIA wanaibaje ,...
... na LABDA kama tu CCM ingeweza kutoa KITUMBUA,...
....labda CHADEMA na CUF visingekuwa vyama visumbufu kwa kutoa tu stori za MAANDAZI -maandazi  ambayo haVIjagawa bado.:-(



Na haki ya nani  INASEMEKANA  kwa aliyetibiwa HAMU  vizuri  si rahisi KURUBUNIWA na MTU kwa  kutumia  STORI TU  za KITIBU HAMU   kilichobenjuka tayari KIDUDE kama kionekanavyo KITAMU KATIKA STORI ZA WENGINE wadaio KINATIBU HAMU   kuwafanya WARUBUNIWE na wawe na MUNKARI au tu hamu yaVITU ambavyo UWEPO wake bado ni STORI tu!

Swali:
  • SI inasemekana aliyeridhika  na yake  aliyo na UHAKIKA NAYO  si rahisi kukubali kuhatarisha maisha yake yenye uhakika kwa kukimbilia ambavyo havina UHAKIKA na vyenye tetesi za hatari?
  • SI aliyeridhika kuwa MOTO unaunguza hahitaji kugusa MOTO ili kuhakikisha UNAUNGUZA?
Ndio nawaza tu ,...
... nafasi ya vyama vya UPINZANI  kwenye siasa ya TANZANIA kama CCM ingekuwa inatimiza KWELI  porojo za kwenye harakati za UCHAGUZI,...
...NA ni wazo tu HILI!:-(

....SAMAHANI  ,...
...nabadili ndude,...






Hebu Main Street Singers wanipe msaaada kwa KUDINYA kitu.......-MUNGU NI PENDO



Ngojea ghafla Black Ice abadili mdinyo na KATIKA KUBADILI  aongelee The music industry's exploitation of artists kwa kugusia ndude katika-Or DIE



Amir Sulaiman adunge nanihii - Spiting Truth




Au tu Notorious BIG aje tu na R.KELLY walainishe ZAIDI kwa kuongelea kula ngoma AMBACHO HAKI YA NANI NI KITU RAHISI yasemekana kwa wasioogopa dhambi au UKIMWI  kwa ndude-Fuck U Tonight





Ndio hili ni wazo tu MHESHIMIWA!:-(

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP