Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

MAISHANI - kuna kujifunzia KATIKATI ya kitu pia!

>> Wednesday, March 23, 2011

Ndio,...
.... labda ANZA tu,....
.... mengine utajifunzia na kuyajulia MBELE ya SAFARI!:-(




Swali:
  • AU?
  • SI maishani hakuna aliyeanza kitu akijua?
Ndio,...
..... wajuzi wengi,....
... siri ya KUJULIA KWAO VITU ni kurudiarudia kitu mbele ya safari!:-(

 MAISHAAAAAAAAAAAA!:-(
 Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!

Hebu  Israel Vibration waguseguse zaidi tu eneo anuai  ili wabadilishe WAZO  na ile ndude-Rude BOY shufflin'




Au tu Capleton na SIZZLA wajaribu kuzima manyanga tu tena kwa-Jah Jah City



Na sijui kwanini hebu na SIZZLA na Garnett Silk ndio wafanikiwe kuzima manyanga kwa -Bless ME

2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 12:36 pm  

Ahsante kwa somo hili...kuna kitu nimejifunza pia!!

Swahili na Waswahili 6:02 pm  

Nikweli hakuna ajue yote!Asante kaka!.

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP