Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

FARAJA ni kitu chochote KILE mazingira na halihalisi IKIRUHUSU !

>> Tuesday, October 25, 2011

Chochote kile huweza KUFURAHISHA mtu,....
.... na LABDA inategemea tu MTU ana hali gani yuko kwenye mazingira gani  na anajisikiaje ,...
... na ikibidi unawezashangaa ni  kwa jinsi gani KITU cha KAWAIDA TU  kiwezavyo kufariji MTU.

Swali:
  • SI  umestukia kuwa hata kitu kidogo kama KUMBIKUMBI  kiwezavyo kufanya  mpenda KUMBIKUMBI ajisikie vizuri sana  kisa kaonja kumbikumbi ughaibuni na ghafla anajisikia  kifaraja yuko KWAO Bukoba?
  • Na si ushawahi kuona waridhikao sana hata kwa kusikia tu FULANI kafa?
  • Na simpenda TOGWA huweza kurizika na Cocacola ikibidi?

Na yasemekana kama umewahi kuangalia WATOTO wakicheza,...
... utagundua chochote kile kinafaraja ya kimchezo hata kama kichezewacho ni KIJITI TU,...
... na kwa kuwa yadaiwa kwa MTOTO kukua haimaanishi kutoweka kwa asilimia mia kwa vimfarijivyo MTOTO,...
... kwa hiyo  hata MTU MZIMA  bado kama mtoto tu  arizikavyo na mdoli   wa kitambaa au gari la migomba,...
... mazingira yakiruhusu kitu kutafsirika kama FARAJA katika UBONGO wa MTU,...
.... chochote kile hata usichokizania kama choo cha shimo  kwa aishiye kwenye vyoo vya maji /kuvuta wakati maji yenyewe ya mgao ,...
....huweza geuka FARAJA ya MTU aiseee.

Ni wazo tu hili MKUU!


Hebu turudi Kameruni ili  Sam Fan Thomas arudie tena-African Typic Collection



Sam Fan Thomas aongezee tena dozi kwa -Zimo(To Nelson Mandela )



Au tu Sam Fan Thomas zime tu tena kwa - Noa

1 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 5:57 pm  

Hahaha ha haaaa! mweh, hilo la kumbukumb u umenistukia kweli maana ni kweli siku hiyo nilijikuta nipo mitaa ya Peramiho sokoni...halafu nikajikuta kama hamu ya kucheza lizombe vile:- Ahsante kwa wazo hilo linafikirisha kweli:-)

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP