Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Ukishajua, UMEJUA na labda kujifanya hujui ni DANGANYA TOTO hata KIUTU UZIMA hiyo!

>> Wednesday, October 26, 2011

NDIO narudia,..
.... UKISHAJUA  KITU ,...

... WEYE hiyo NDUDE unajua hata kama hutaki kukubali kuwa unajua KIMANUFAA ya  kimama watoto huyo ni MSAGAJI,...
... na kwa kuwa UKISHAJUA , weye hata ufanyenini KUNA KITU unajua,...
... labda kujifanya HUJUI wakati unajua KITU nikubangaiza tu HUKO!:-(


Swali:
  • Na si unakumbuka yasemekana KUJISAHAULISHA ujuaji KITU ni kuhairisha tu muda kabla ya kukubali ujuacho labda HKISAHAULIKI?

  • Na si nasikia kujisahaulisha ujuacho hata kuwa MHESHIMIWA kisiri akiwa peke yake hulamba kamasi si KIASILIMIA mia kwa MIA   hata kama utakacho ni kumkumbuka MHESHIMIWA kama yule  afanyacho  ni babu KUBWA kuliko kuchokonoa PUA kwa kuwa ni KIBOSILE?

Ndio,..
... kusahau labda SIO JAMBO la KUJILAZIMISHA,...
.... hata kama utakacho kusahau  ni kile cha kumuona umheshimuye aliyevaa nguo UCHI!:-(

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!

Hebu Billie Holiday adunge tena -Strange FRUIT



Halafu tu Louis Amstrong aingilie kati kwa-What a wonderful world

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP