Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Umestukia kuwa ukweli ni kwamba kibinadamu ,BINADAMU labda hawezi kusaidia kila MTU?

>> Saturday, October 22, 2011

Ndio,...
...unaweza kujitahidi uwezavyo  LAKINI,...
.... na ukigundua KUSAIDIA  haki ya nani tena  kuwa  ni KUJISAIDI mwenyewe...
... waweza kukuta UCHOYO mtu afanyao  wa hata kumnyima MTU mwingine kubenjuka au kubenjua kidude  ,...
... LABDA ni jinsi tu mojawapo ya MTU kujinyima kutobenjuka mwenyewe!:-(

Swali:
  • Si unakumbuka  mmoja wa ahitajiye MSAADA  wa WATU wengine  ni yule idhaniwaye ndiye asaidie  kitu kifanyacho MIMI au WEWE  ... au hata YULE  aaminiye  anaweza yote la bda kwa hilo ndio hasa kidhihirisho kuwa anakwalifai aka ndiye MUHITAJI MSAADA zaidi ambao  labda  tena ule mkubwa ambao ni wa MAWAZO kama tu si o tu jinsi ya  KUWAZUA wazo?
  • Kwani unaamini ni kweli STAREHE ni kujipa MWENYEWE?

Ndio,...
... ukichunguza  au hata KUJICHUNGUZA ,...
... unaweza kustukia labda unakosea kustukia ni nani ahitajiye MSAADA kwa kuwa  pamoja na YASIYO MATATIZO yako ,...
...labda BADO AISEE astahiliye msaada  kwako kiwewe KABISAA ,...
....sio MBWA na wala sio PAKA wako kwa kuwa bado tatizo ni LAKO!:-(

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!


Hebu tena Isley Brothers waingilie  tena kati kwa -Summer Breeze


MC Hammer aulizie tena - Have You Seen Her


Mc Hammer abadili kwa kukumbushia-U can't touch this



Naughty By Nature waingilie kati tena kwa -OPP


Naughty By Nature waongezee kipengele kwa - Hip Hop Hooray


Au tu Naughty By Nature wazime tena kwa -Feel me flow


0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP