Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Matumaini katika kinga ya MALARIA!

>> Wednesday, October 19, 2011




3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 12:24 pm  

Nilisikia pia jana kwenye kipindi cha habari sasa sijui kama ni kweli watu tuwe na matumaini?

SIMON KITURURU 3:53 pm  

Tusubiri tutajua jibu. Ila kuna vita za kichinichini zipotayari zidaizokuwa kuna ajenda ya siri katika hizi vaccines zilengazo zaidi Waafrika kufanya kazi zaidi ya Kinga ikiwemo ya kudumaza population ya Afrika. Time will tell!@Yasinta

Yasinta Ngonyani 4:08 pm  

Na kweli ..tusubiri na muda ndio utapofika tutajua..

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP