Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Tatizo la MAJIBU,....

>> Wednesday, October 19, 2011

......huwa hayajibu kitu  baada ya MTU kujibiwa kama ajibiwaye,....
.....hayayafanyiikazi!:-(



Ni angalizo tu hili  MKUU!


Hebu Mbaraka Mwinshehe  arudie - Urafiki Mwisho Wa Mwezi



Au MBARAKA MWINSHEHE aongezee dozi kwa  - Shida



6 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

chib 2:58 pm  

Umenikumbusha mbaaaaaaaali

Yasinta Ngonyani 3:29 pm  

Ýaani mbali mnooooooooooo... nimesikiliza mpaka nimetokwa kwa chozi..hasa huo wa kwanza maana unafanana na msemo huu rafiki ni wakati wa shida na raha...Ahsante Simon!!!

SIMON KITURURU 3:47 pm  

@Mkuu CHIB: Tuko Pamoja!
@Yasinta: Pole sana pia kwa kuwa najua unaumwa na walasijakujulia hali. Kawimbo hako ka kwanza kananisuta kidogo!:-(

Yasinta Ngonyani 4:02 pm  

Simon! Ahsante...Lakini huhitaji kujisia hivyo kila binadamu ana maisha ya mikikimikiki... wala usiwaze mbali hivyo Tupo pamoja bado nipo hai:-(

Mcharia 12:47 pm  

@WOYE:
Amani iwe nanyi.

SIMON KITURURU 12:52 pm  

Asante Rasta Mcharia!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP