Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

WAKATI UNAJIZUIA kufanya KIBAYA au kuharibu kwa kufanya KIWEZEKANACHO,...

>> Monday, October 31, 2011

... yawezekana WAKATI HUOHUO kwa kujizuia kutoharibu  na kwa hiyo HUFANYI,....
... kunauwezekano MKUBWA TU kuwa ufanyacho ni kuzuia pia KIZURI ambacho UKIFANYA KITU  ni kiwezekanacho.

Swali:
  • Si  kwa kuepuka KUFANYA VIBAYA  wengi hawafanyi chochote KABISA?

Ndio,...
.... kwa KUOGOPA KUKOSEA leo ,...
.... labda ambayo yasingekosewa MAZURI TU  nayo kwa bahati mbaya HAYAFANYWI!:-(

Ni wazo tu hili NGULI!
JUMATATU NJEMA!


Hebu Kenny Rogers aimbe wimbo wa Lionel Richie ule- Lady




Diana Ross na Lionel Richie warudie-Endless Love




Joe Cocker aingilie kati kwa wimbo wa Lionel Richie ule - You Are So Beautiful




Rod Stewart ajaribu kubadili halafu tubaki palepale -Have I told you lately




Eric Clapton arudie - Wonderful Tonight




Ila sijui kwanini hebu Lionel Richie azime kwa-Brick House


0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP