Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Amka!Anza UPYA!

>> Wednesday, April 13, 2011

Leo ndio LEO ,...
... na asemaye kesho huyo kesho ataigeuza MWAKA kesho!

Swali:
  • AU?

Leo ni LEO!

FANYA hiii iwe spiriti ya kuingilia mambo leo ,...
... katika KUGOMBANIA KITU  maishani hata kama hicho KITU  ,...
....ni KIDUDE tu kwa WENGINE!:-(

Nisajesheni tu hii NGULI  ,...
....katika kujaribu kupandishana mori ya kufanikisha LEO ,...
...kwa ambao wafikiriacho leo wakitiwa moyo labda  WATAFANYA!:-(

Basi bwana hebu Profesa Jay abadili kwa kudinya pini-Zali la mentali



Nikusaidiaje- idinywe pia kistaarabu na  Professor Jay





Au tupate ndude kibongo fleva kutoka kwa JUMA NATURE  ibadilishayo ndude kidogo iitwayo -Hakuna kulala


0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP