Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kama MATATIZO yakitafsiri maana ya MAISHA kwa MTU,....

>> Wednesday, April 20, 2011

..... matatizo HAYO  yakitatuliwa MTU anaweza kujikuta anaishi MAISHA yasiyoleta tena MAANA!:-(



Swali:
  • AU?
Ndio,...
... kunauwezekano MATATIZO na kuhangaikanayo hayo MATATIZO,....
.....ndio kifanyacho kuna MAISHA ya mtu yana maana fulani na anaisubiria kesho kwa hamu kwa kuwa angalau kuna lakufanya  lenye MAANA maishani.:-(


Ni wazo tu hili MKUU!:-(




Tupate jazz kidogo kutoka kwa Dexter Gordon akimwaga kitu-Tanya



Au tu hebu tu  Miles Davis na John Coltrane warudie - So What

3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 11:44 am  

SI UTANI:-(

. 3:32 pm  
This comment has been removed by the author.
SIMON KITURURU 6:09 am  

@Yasinta: :-(

Na kwa aliyeondoa komenti yake: Tuko Pamoja!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP