Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Kigamboni - New Dar es Salaam City Center

>> Tuesday, April 19, 2011



Hivi huu mpango unaendeleaje?
Anayejua kwa uhakika atutonye basi!




Alivyoongea Mheshimiwa Jakaya!

3 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Goodman Manyanya Phiri 9:15 pm  

Tuko wote, Mkuu; tungependa kusikia!

Ninachopenda kukisema mimi ni hiki: Kigamboni pazuri au kwa Kimombo: IT'S PICTURESQUE!

chib 8:28 pm  

Sisi wakazi watarajiwa wa Kigamboni tunasubiria mkuu

SIMON KITURURU 6:12 am  

@Mkuu Goodman+ Mkuu Chib: Ngojea tusubiri labda kunamuhusika atatutonya kitu!:-(

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP