Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

WAKATI naangalia MTU na kustukia kwa sana TITI LAKE limelala,....

>> Monday, April 18, 2011

.... labda kuna ya MUHIMU  KWANGU nimesahau kuyapa UMUHIMU kimstukio kwa kuwa ,...
.... bado inawezekana TITI  LA MTU hata kwangu  na katika YANGU,......
....halina umuhimu kiasi hicho na wala halinihusu HILO!:-(


SWALI:
  • SI katika yenye mwili mzima yenye kuongezewa na yale yasiyo na MWILI  wala titi -kwa kuwa  watu huweka umuhimu kwenye vitu vidogo vidogo ndio sababu makubwa yenye UMUHIMU yanarukwa kwa kuwa hayaangaliwi hayo?
  • Kwani wakati unaangalia MTU huwa unamchezo wa kustukia nini zaidi?


Ndio,....
... labda ukistukia kitu katika ya MTU,...
.... jaribu kuangalia zaidi  ili ustukie labda kuna cha zaidi katika huyohuyo mtu mwenye bonge la tako,...
.... kwa kuwa ni MTU labda huo niushahidi ana cha zaidi ya KIKOJOLEO ,...
...au tu kile UMFIKIRIACHO!:-(


Ndio,... 
...hili ni wazo tu MHESHIMIWA!:

Hebu chapuchapu Mbaraka Mwinshehe adinye-Daktari Ni Mimi



Au tu CHIZI abadili kidogo kwa -Sana SANA


6 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

EDNA 9:17 pm  

Mmmmh,mie nimepita kusalimia tuu.

Swahili na Waswahili 9:43 pm  

Kaka umewaza sana!!!!!!Ujambo lakini?

Yasinta Ngonyani 9:46 pm  

Edna umesahau kusema "Kamwene/unogage" :-)

EDNA 11:01 pm  

Hhaaaha Da yasinta:Simon atajulia wapi kinyalu?

Yasinta Ngonyani 12:44 am  

hwezi kujua ndugu yangu:-)

SIMON KITURURU 6:17 am  

@EDNA+ Rachel: Mie sijambo jamani Nyie je?

@Yasinta Kinyalu sijui jamani ila itabidi nijifunze maana.....!:-(

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP