Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Wakati kuna mtu anadai hana NYEGE!

>> Monday, April 11, 2011

Kuna MADAI mengine ni,...
....MADAI tu .:-(

Swali
  • Si kirahisi KUSHIBA ni mwanzo wa kuwa na NJAA na ndio maana labda adaiye kashiba labda asemacho ni msemo tu kwa kuwa labda alivyoshiba LABDA ni mwanzo TU  wa kuwa na  njaa kwa ambaye ana njaa tayari?

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA !:-(

Hebu twende HAITI ili Toto Necessite aanzishe...



Au tu tubakie hapahapa HAITI ili Altiery Dorival adinye-Ti ca




Au tu hapa HAITI ngojea Black Parents wadodose -My Number 1



Misty Jean atubakize HAITI kwa kuendeleza kutekenya uchi kwa - Maladie D'amour



Au tu hapa HAITI mkuu T-Vice amalizie tu kwa kudinya - Pou Janm Pale


0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP