Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

MPENZI mwanana ,.... twende CHOONI kidogoTUKAFANYE basi!:-(

>> Sunday, April 17, 2011

MAISHANI ,...
.... kuna MAMBO  mpaka ya kutafutia jina CHUMBA yani....
....na mambo mengine  yenye jina hupewa CHUMBA!:-(

Swali:
  • Si ki-CHUMBA  inajulikana CHOONI labda huko sio CHOO kwa asalie chooni kama   tu kwa hata AFANYAYE matusi chooni badala ya kwenda haja KUBWA wakati hasikii hata harufu za walio kojoa huko juzi ambazo ni zaidi ya KINUKA mkojo?


Ndio,...
....labda hata CHUMBA cha KULALA kwa aaminiye  kwa kuwa kina KITANDA ,....
... hicho chumba KIKINYEWA mara kadhaa,...
... cha weza geuka CHOO aiseee!:-(

Swali:
  • AU?


Na kuna wasiomkaribisha MPENZI  wakienda chooni  hata katika shughuli ya KUJAMBA tu yani ,...
... utafikiri  wafichacho ni kweli MPENZI hajui kuwa choooni  kuna KUNYA pia kama MPENZI kaenda KWA HILO kimahususi!:-(


NI wazo tu hili MHESHIMIWA!:-(




Hebu tu  Jocelyne Béroard kikubadili wazo NI CHOOO akune KIPELE kwa -Ti tak isi



AU tu hebu Jocelyne Béroard amalizie tu kutunisha ndude kwa -Siwo

6 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Yasinta Ngonyani 2:49 pm  

Mamaaaaaaaa weeeee!! kaazi kwelikweli!!!

SIMON KITURURU 3:37 pm  

@Mrembo Yasinta: Natamani kweli maandishi uliyo weka yangekuwa ni sauti yako tamu!:-(


Babaaaaaaaaaa weeeeee!! Kaazi kwelikweli!

Yasinta Ngonyani 5:10 pm  

Unajua sijawahi kusikia mtu akisema Babaaaaaaaaaaaaaa weeeeeeeeeeee. je wewe umewahi kusikia hii:-) kaaaaaaaaaaaaazi kwelikweli

SIMON KITURURU 5:13 pm  

@Mtoto mzuri Yasinta: Kwani unafikiri huko Sweden ambako WANAUME kwa WANAUME ruksa kuoana na mpaka kuwa na watoto hata wa kuadapti watoto wao wanaliaje ?

Yasinta Ngonyani 5:16 pm  

oh! hapo sikufikiria kabisaaaaaa. aiseeee...kaaaazi kwelikweli:-(

Mcharia 6:53 pm  

Eh!! hii nayo ndio hasa.

Usifikiri ninafikiri.

Kwa nini watu wanawaza.

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP