Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Katika USAWA wa hata wa KULENGA kwa MANATI!

>> Monday, April 18, 2011

Katika TAALUMA ya  hata kujipendekeza,...

....hataUSAWA wa Rais NYERERE na RAIS KIKWETE kwa WATANZANIA,.....
......labda haufanani!:-(




Swali:
  • Kwani hujawahi kujipendekeza halafu ukastukia  kisiri kuwa labda katika usawa wengine wanapendelewa?:-(

Ndio,...
... labda kuna WAPENDELEWAO nahata ulenge kwa MANATI,...
..... labda kwa wengine ndege hutua tu!:-(



Swali:
  • AU?
Ndio,...
....usawa mwingine mwingi  uhangaikiwao LABDA  ni wa kulenga ,...
...kwa MANATI!:-(




Ni wazo tu  hili MHESHIMIWA!:-(
Jumatatu NJEMA bingwa!:-(

Hebu tu twende tena UGANDA ili AFRIGO BAND warudie -SIRINA reverse





AU tu hebu na Mavado labda kiaina adinye tu - Star Bwoy


0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP