Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

YA DUNIA: Kiatu DESIGNER, nguo DESIGNER na mpaka UKE aka kikojoleo/kuma - DESIGNER!

>> Saturday, April 09, 2011

Siku hizi  kwa WADADA wajanja,...
... mpaka CHOMBO CHA KUCHOCHEA utamu WA  uasherati  kama hamu zikizidi na MUME hajapatikana a.k.a KIDUDE /kuma ,....
.....huwa wanakikarabati aisee KIPENDEZE ili  kiendane na WAKATI  kama VIWALO tu watingavyo,...
.....ambavyo ni vitu  DESIGNER!

Kama uliwahi kustukia MREMBO wako GHAFLA  kawa mrembo ZAIDI ghafla  kupita kiasi /maswala PRADA au GUCCI kidizaini  ,...
....katika maeneo anuai  ya kikojoleo ,...

.....hebu pata habari hii muhimu KAMA ukiipa umuhimu .....





Dr. Jennifer Gunter aendeleze MJADALA kwa kuongelea zaidi- Ze KIDUDEZ Designer




Au wakati tuko katika swala Dr. David Ghozland afundishe kitu kwa kuongelea -Vaginal Rejuvenation



Ni mambo YA DUNIANI tu haya MKUU ,...
.. na labda wala USIKONDE!:-(

2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

isaackin 11:43 am  

ha ha haaa,mkuu huwa unaniua sana na hizi mada zako,lakini zina ukweli ingawa wenyewe watakasirika

SIMON KITURURU 10:43 am  

@Papaa Isaack: :-)

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP