Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Asante ikikosea KONA anaweza kushukuriwa KIMADA badala ya MKE!:-(

>> Tuesday, April 12, 2011

Asante hata zile zisizo za MAKUSUDI zile za kwa makusudi zenye madhumuni ya KUMVIMBISHA KICHWA yule asiyestahili  kwa kuwa unalainisha kitu kwa kumpa ASANTE,...

.... ashukuriwaye inaweza kuwa siye astahiliye ASANTE!


Na kuna uwezekano  MARA NYINGI  ni wasiostahili ASANTE,...
....ndio wapewao ASANTE!:-(

Swali:
  • SI inawezekana kuna asante astahilizo  MAMA apewazo BABA?
  • Unauhakika  na vigezo uvichukuliavyo kushukuru MTU havifanyi unakosea astahilie hasa ASANTE?
Kama nimewahi kusahau kukushukuru MSTAHILIYE,...
.... ASANTE!

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!:-(

Hebu twende TOGO ili Afia Mala abadili kwa kurudia-Segne


Kool & The Gang ft. Youssou N'Dour warudie - Summer Madness


Au tu Kool & The Gang warudie tu pia na - Cherish



Kabla ya kumalizia kwa -Take My Heart

0 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP