Mtakatifu SIMON KITURURU - MAWAZONI

FALSAFA na WAZO ndani ya neno - DUH!

Tatizo la kutibu MATATIZO kwa pombe,....

>> Wednesday, April 20, 2011

....... kilaji kikiondoka akilini MATATIZO hubakia  palepale!:-(

Swali:
  • Si hilo hukumbukwa?
Na tatizo la kutibu matatizo kwa KULA,....
......kwa bahati mbaya njaa inamchezo wa kujirudiarudia na ALIYEKULA atasikia tu tena njaa hata kama matatizo hayako palepale!:-(

Ni wazo tu hili MHESHIMIWA!:-(

Hebu tusikilize kidogo matatizo ya wengine....

2 KOMENTI a.k.a Maoni. :-(:

Swahili na Waswahili 1:18 am  

Nakuunga mkono kaka Kitururu umenena wangu!!!!!!!

SIMON KITURURU 6:10 am  

@Dada Rachel: Tuko Pamoja!

Idumu Jumuiya Ya Wanablogu Tanzania


Photo Sharing and Video Hosting at Photobucket

Partner

save mt. Kenya campaign
In partnership with africapoint.com

Taswira BANANGENGE

There was an error in this gadget

  © Blogger templates Romantico by Ourblogtemplates.com 2008

Back to TOP